
 
Chama cha wakuzaji wa viumbe maji Tanzania (Aquaculture Association of Tanzania-AAT) 
iliyosajiliwa na Serikali tarehe 11/12/2017 kwa Usajili nambari S.A 20925 Imefungua dirisha 
jipya la usajili kwa wanachama Wapya Tanzania bara: 
 
Miongoni mwa Madhumuni makuu ya uanzishwaji wa AAT ni:- 

1. Kuunganisha nguvu ya wanachama pamoja katika kulinda mazingira, kuboresha na 
kuendeleza ukuzaji wa viumbe maji wenye faida na manufaa kwa mfugaji na nchi kwa 
ujumla 

2. Kusimamia mijadala na mahusiano mazuri baina ya serikali na wadau wengine wa 
sekta ya ukuzaji na uendelezwaji wa viumbe maji ili kutengeneza mazingira mazuri ya 
kibiashara katika sekta hii. 

3. Kuunga mkono juhudi za wafugaji kwa kuwajengea uwezo na ujuzi ili kuongeza 
dhamani na ubora wa bidhaa zao.  

4. Kutoa semina na mafunzo sahihi ya ukuzaji wa viumbe maji kwa wanachama wote.  

 
  Ewe 

1) Mzalishaji wa vifaranga (hatchery), mfugaji wa samaki iwe kwenye mabwawa ,vizimba , 
ama  matenki, muuzaji ama mnunuzi wa bidhaa za viumbe maji. 

2)  Mtengenezaji ama wasambazaji  wa vyakula na zana za kuendeleza sekta ya Viumbe 
Maji. 

3) Wataalamu na wanafuzi wote wa sekta ya  viumbe maji .     
 
 Mnaombwa kujiunga na chama :- Lengo  la Taasisi ni kuunganisha nguvu za wadau 
katika kusukuma maendeleo ya wafugaji na sekta  kwa ujumla  katika azma ya Serekali ya tano 
kuelekea uchumi wa viwanda . 
 
 
 



 
Jinsi ya kujiunga :- 

 Jiunge kwa kujaza fomu maalum iliyopo hewani kwenye tovuti yetu ya taasisi 
www.aat.or.tz/registration.php  . Baada ya kujaza mmaelezo kwenye viboksi, wasilisha  
(submit). Baada ya hapo wawakilishi wetu wa AAT watawasiliana na wewe namna ya 
kukamilisha usajili wako kwa kulipa ada yako ya uwanachama.    
 

AMA ; 
 Pakua fomu kwenye wavuti wa taasisi  www.aat.or.tz kisha jaza fomu kurudisha fomu 

kwenda kwenye. Email info@aat.or.tz ama jaza form na kuzituma kwenye sandaku la 
posta kwenda kwa:- 
 
 Katibu Mtendaji, 

Aquaculture Association of Tanzania (AAT), 
P.O Box 80840, 
Chole Road Code 51 First Floor 
Dar es Salaam, Tanzania. 

 
 Barua pepe: info@aat.or.tz 
 Simu namba: +255 786 670 861 / +255 73 8945945  

  
 Ada za uwanachama ni:- 
Aina ya uwanachama Ada ya kujiunga (Tsh) Ada ya kila mwaka (Tsh) 
Taasisi/mashirika/makampuni/vikundi 250,000/- 100,000/- 
Binafsi/wataalam 150,000/- 50,000/- 
Wanafunzi 30,000/- 10,000/- 
 
ZINGATIA/ANGALIZO: Malipo yote ya ada za uwanachama vifanyike kupitia benki kwa 
akaunti ifuatayo:- 
 Jina la Benki: CRDB Bank-Kijitonyama Branch 
 Jina la Akaunti: Aquaculture Association of Tanzania-AAT 
 Akaunti Namba ni: 0150338255100  

 

Kwa mawasiliano Zaidi ama ushauri tafadhali wasiliana na, 

Katibu Mtendaji, 
Aquaculture Association of Tanzania (AAT), 
P.O Box 80840, 
Chole Road Code 51 First Floor 
Dar es Salaam, Tanzania. 
 
Barua pepe: info@aat.or.tz 
Simu namba: +255 786 670 861 / +255 73 8945945  
      

 


